Cô Thảo là một giáo viên tiếng anh tại Hà Nội đã quyết định cùng chồng sang Úc định cư. Chị Thanh Thảo cùng chồng tiếp quản trang trại rộng 200 hecta. Cô giáo bắt đầu với cuộc sống như những người nông dân thực thụ.
![](https://giaovientienganh.edu.vn/wp-content/uploads/2020/12/bo-lam-giao-vien-day-tieng-anh-tai-ha-noi-theo-chong-sang-uc-lam-nong-1.jpg)
Niềm hạnh phúc của cô giáo tiếng Anh trẻ với anh chồng người Úc trong ngày cưới.
Từ giáo viên dạy tiếng Anh tại Hà Nội về trở thành nông dân
Con đường nảy nở tình yêu của cô giáo trẻ
![](https://giaovientienganh.edu.vn/wp-content/uploads/2020/12/bo-lam-giao-vien-day-tieng-anh-tai-ha-noi-theo-chong-sang-uc-lam-nong-2.jpg)
Từ giáo viên tiếng Anh tại Hà Nội chị cùng chồng chăm sóc và phát triển trang trại của gia đình tại Úc.
![](https://giaovientienganh.edu.vn/wp-content/uploads/2020/12/bo-lam-giao-vien-day-tieng-anh-tai-ha-noi-theo-chong-sang-uc-lam-nong-3.jpg)
Chồng chị kiểm tra hệ thống cơ sở vật chất trong trang trại.
![](https://giaovientienganh.edu.vn/wp-content/uploads/2020/12/bo-lam-giao-vien-day-tieng-anh-tai-ha-noi-theo-chong-sang-uc-lam-nong-4.jpg)
Đàn bò hơn 300 con được chăn nuôi trong trang trại của gia đình chị Thảo
Thông tin liên hệ đăng ký làm giáo viên và nhận sự hỗ trợ: Cộng đồng Giáo Viên Ngoại Ngữ Địa chỉ: Tầng 2, số 229, Trần Quốc Hoàn, Cầu Giấy, Hà Nội. CÔNG TY CP HỢP TÁC QUỐC TẾ MINH QUANG Hotline : 024.6685.3355 – 0974. 622. 815 – 0966 188 169 |